![การประชุมคณะกรรมการการเลือกตั้งประจำ อบจ.อ่างทอง ครั้งที่ ๑/๒๕๖๗](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/440352470_765135022440124_6923953622305611725_n.jpg)
การประชุมคณะกรรมการการเลือกตั้งประจำ อบจ.อ่างทอง ครั้งที่ ๑/๒๕๖๗
วัวันที่ ๘ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๐๐ น. ณ ห้องโถงหน้าห้องสำนักปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง นางพนตา ทองคำใส เลขานุการกรรมการการเลือกตั้งประจำ อบจ.อ่างทอง พร้อมด้วยคณะกรรมการการเลือกตั้งฯ ที่ผู้อำนวยการการเลือกตั้งประจำจังหวัดอ่างทองได้แต่งตั้ง เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการการเลือกตั้งประจำ อบจ.อ่างทอง ครั้งที่ ๑/๒๕๖๗ วันที่ ๘ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เพื่อเป็นการเตรียมความพร้อมในการจัดการเลือกตั้งนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง กรณีแทนตำแหน่งที่จะลง โดยมีวาระการแต่งตั้งประธานกรรมการการเลือกตั้งประจำจังหวัดอ่างทอง ในที่ประชุมมีมติให้ นายไพบูลย์ ศุภบุญ ปลัดจังหวัดอ่างทอง เป็นประธานกรรมการการเลือกตั้งประจำจังหวัดอ่างทอง ณ ห้องโถงหน้าห้องสำนักปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/441515657_765134989106794_3458349165349397844_n-1024x768.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/441333768_765135175773442_1017552170548045358_n-1024x768.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/440492953_765135002440126_5648891050626077389_n-1024x768.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/441200842_765135152440111_9193877009826676348_n-1024x768.jpg)
รูปภาพเพิ่มเติม : https://www.facebook.com/share/p/huxZuiu9uKjyrGNz/?mibextid=WC7FNe