![คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการ และพนักงานจ้างอบจ.อ่างทอง ร่วมอวยพรและมอบของขวัญ เนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ ๒๕๖๗ ให้กับนายกอบจ.อ่างทองและรองนายก อบจ.อ่างทอง](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/414353835_691383779815249_3568533668969722163_n.jpg)
วันที่ ๒๘ ธันวาคม ๒๕๖๖ คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการ และพนักงานจ้างองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง ร่วมอวยพรและมอบของขวัญ เนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ ๒๕๖๗ ให้กับ นายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง นายชรินทร์ เปาอินทร์ และ นายสมพิศ พูลสวัสดิ์ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง พร้อมรับพรปีใหม่และรับของขวัญปีใหม่จากนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง ณ บริเวณห้องโถงกลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง จังหวัดอ่างทอง
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/414741420_691383336481960_7982472449402444851_n-2-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/414729691_691384016481892_8101227241505208535_n-2-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/414762921_691383323148628_954870858168480349_n-2-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/414729701_691383299815297_1626571958418235682_n-2-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/414732619_691384073148553_1478287786734653034_n-2-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/414732470_691383293148631_4025304750368391029_n-2-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/414352424_691383366481957_4255109978899491410_n-3-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/414735810_691383729815254_2541503429505956205_n-4-1024x683.jpg)