![“จิตอาสา ทำดีด้วยหัวใจ”](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/310613820_413469224273374_3193147766566663833_n.jpg)
เมื่อวันจันทร์ที่ 3 ตุลาคม 2565 นายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง ลงพื้นที่ให้กำลังใจ “จิตอาสา ทำดีด้วยหัวใจ” ร่วมใจบรรจุทรายใส่กระสอบเพื่อป้องกันน้ำท่วม ณ ศูนย์ดับเพลิงจังหวัดอ่างทอง
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/310613820_413469224273374_3193147766566663833_n-941x1024.jpg)
เมื่อวันจันทร์ที่ 3 ตุลาคม 2565 นายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง ลงพื้นที่ให้กำลังใจ “จิตอาสา ทำดีด้วยหัวใจ” ร่วมใจบรรจุทรายใส่กระสอบเพื่อป้องกันน้ำท่วม ณ ศูนย์ดับเพลิงจังหวัดอ่างทอง