![ต้อนรับผู้ว่าราชการจังหวัดอ่างทอง](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/386641653_646119724341655_6891280509068171533_n.jpg)
เมื่อวันพุธที่ 4 ตุลาคม 2566 องค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง โดยนายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง และคณะผู้บริหารข้าราชการองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง มอบของที่ระลึกและกระเช้าผลไม้ ต้อนรับนายพิริยะ ฉันทดิลก ผู้ตรวจราชการกระทรวงมหาดไทย มารับตำแหน่ง ผู้ว่าราชการจังหวัดอ่างทอง โดยมีนายสมศักดิ์ ปริศนานันทกุล อดีตรัฐมนตรีว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ กล่าวต้อนรับ ณ จวนผู้ว่าราชการจังหวัดอ่างทอง
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/386548917_646119921008302_2944788120230787887_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/386561248_646119757674985_5329317178652927684_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/386620640_646119627674998_2307055349093744307_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/386625335_646119811008313_3533749502114085211_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/386627475_646119791008315_3253199630393785359_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/386638699_646120677674893_3633359049590913104_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/386641653_646119724341655_6891280509068171533_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/386642286_646119664341661_7670742326915451695_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/386643818_646119601008334_8973887744922044780_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/386650195_646119857674975_5444524294397862563_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/386650195_646119857674975_5444524294397862563_n.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/386650261_646120051008289_6606584213674326518_n-1024x683.jpg)