![นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทองกล่าวต้อนรับผู้เข้าร่วมประชุมคณะกรรมาธิการการปกครองสภาผู้แทนราษฏร](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_4831-scaled.jpg)
เมื่อวันที่ ๙ มกราคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น. นายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง กล่าวต้อนรับผู้เข้าร่วมประชุมคณะกรรมาธิการการปกครองสภาผู้แทนราษฏร เรื่อง ยุทธศาสตร์การพัฒนาจังหวัดอ่างทอง การดำเนินงานตามมาตรการและแนวทางแก้ไขปัญหาหนี้นอกระบบอย่างบูรณาการ และแนวทางการพัฒนากิจการฌาปนกิจสงเคราะห์ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน แพทย์ประจำตำบล สารวัตรกำนัน และผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้าน ณ หอประชุมองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_4857-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_4827-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_4828-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_4831-1-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_4835-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_4841-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_4845-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_4846-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_4850-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_4851-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_4870-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_4877-1024x683.jpg)