![นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทองมอบแว่นตาผู้สูงอายุให้ประชาชนเทศบาลตำบลรำมะสัก](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/432779958_738104655143161_5199235298484425181_n.jpg)
นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทองมอบแว่นตาผู้สูงอายุให้ประชาชนเทศบาลตำบลรำมะสัก
เมื่อวันที่ ๒๒ มีนาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๘.๓๐ น. นายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง มอบแว่นตาผู้สูงอายุให้กับประชาชนเทศบาลตำบลรำมะสัก จำนวน ๑๐๐ ท่าน โดยมี นางรัตนี ปกป้อง สมาชิกสภาอบจ.อ่างทอง เขตอำเภอโพธิ์ทอง นางพนตา ทองคำใส ปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง นายประสิทธิ์ ปกป้อง นายกเทศมนตรีตำบลรำมะสัก เข้าร่วมในการมอบครั้งนี้ ณ เทศบาลตำบลรำมะสัก อำเภอโพธิ์ทอง จังหวัดอ่างทอง
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/434158680_738103478476612_2404207151871776074_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/434213333_738104815143145_4631399300253326422_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/432758737_738104831809810_6890516380362348213_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/432766399_738104558476504_4149894178227875647_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/434169586_738104565143170_1365254480019967558_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/432749810_738104771809816_2771425691280906790_n-1-1024x683.jpg)
รูปภาพเพิ่มเติม : https://m.facebook.com/story.php?story_fbid=pfbid0WaueTDZobeGKRWnCBvGMXDXajTdzipBKcvc91qN1boRQQLMQet24RWRC9sZELNgUl&id=100068308984993