![นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดโครงการ](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/432764679_738152748471685_7280402551534965372_n.jpg)
นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดโครงการ “ปรับเปลี่ยนพฤติกรรมสุขภาพ เพื่อป้องกันโรคไม่ติดต่อเรื้อรัง”
เมื่อวันที่ ๒๒ มีนาคม ๒๕๖๗ นายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดโครงการ “ปรับเปลี่ยนพฤติกรรมสุขภาพ เพื่อป้องกันโรคไม่ติดต่อเรื้อรัง” กองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลเมืองอ่างทอง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๗ ดำเนินการโดย ชุมชนไลออนส์พัฒนา โดยมี นายเตือนใจ ทรงไตร นายกเทศมนตรีเมืองอ่างทอง เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการฯ พร้อมด้วย รองนายกเทศมนตรีเมืองอ่างทอง สาธารณสุขอำเภอเมืองอ่างทอง สมาชิกสภาเทศบาลเมืองอ่างทอง สมาคมชาวอ่างทองและประชาชนในพื้นที่ เข้าร่วมโครงการในครั้งนี้ ณ บริเวณชุมชนไลออนส์พัฒนา (ซอยหมู่บ้านไลออนส์พัฒนา) ต.บ้านอิฐ อ.เมืองอ่างทอง จ.อ่างทอง
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/434193663_738151055138521_4747695022439628832_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/432754169_738152685138358_2176744066118424929_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/432773770_738152881805005_4222541358991922501_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/434099223_738153185138308_7627848407783494817_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/434167073_738153065138320_462956082767203421_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/432749951_738152875138339_6517743615500889654_n-1024x683.jpg)
รูปภาพเพิ่มเติม : https://www.facebook.com/share/p/SGjJF89WNw6F3fVT/?mibextid=WC7FNe