เมื่อวันที่ 28 มิถุนายน 2565 องค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง โดย นายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง พร้อมด้วยนางสาวคอดียะห์ ทรงงาม ที่ปรึกษานายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง ลงพื้นที่เยี่ยมและมอบเงินช่วยเหลือครอบครัวผู้ประสบอัคคีภัย ซึ่งเป็นประชาชนในเขตอำเภอไชโย (ใกล้มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตอ่างทอง) พร้อมมอบกำลังใจให้กับครอบครัวผู้ประสบอัคคีภัยในครั้งนี้ด้วย
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/291306584_349147954038835_875416886435548821_n-1024x768.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/291463631_349148250705472_3995383427751431051_n-1024x768.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/291175125_349148034038827_7475635995496590675_n-1-1024x768.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/291164697_349147927372171_8735105446263968008_n-1024x768.jpg)