เมื่อวันที่ ๒๘ มิถุนายน ๒๕๖๕ องค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง โดยนายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง มอบเงินช่วยเหลือนางวาลี ประเสริฐพงษ์ ประชาชนหมู่ที่ ๕ ตำบลสายทอง อำเภอป่าโมก จังหวัดอ่างทอง และครอบครัว ซึ่งบ้านที่อยู่อาศัยประสบอัคคีภัยเมื่อช่วงเช้าที่ผ่านมา พร้อมมอบกำลังใจให้กับผู้ประสบอัคคีภัย และขอบคุณพนักงานดับเพลิงจากองค์การบริหารส่วนตำบลสายทอง , องค์การบริหารส่วนตำบลโรงช้าง, องค์การบริหารส่วนตำบลหัวไผ่ , องค์การบริหารส่วนตำบลบางเสด็จ และเทศบาลตำบลป่าโมก ที่ให้การเข้าช่วยเหลือดับเพลิงในครั้งนี้ด้วย
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/290644265_347689077518056_7146810395997363629_n-1-1024x768.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/291132350_347689467518017_1663039049204427852_n-1024x768.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/290536800_347689574184673_7225793609086481493_n.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/290640982_347689680851329_6218944210880445665_n.jpg)