![นายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง ลงพื้นที่มอบกายอุปกรณ์ในเขตพื้นที่อำเภอเมืองอ่างทอง จังหวัดอ่างทอง](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/338178902_3538091556405814_7266158906286095907_n.jpg)
เมื่อวันอังคารที่ 28 มี.ค.2566 นายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง/ประธานกองทุนฟื้นฟูสมรรถภาพจังหวัดอ่างทองและคณะผู้บริหารองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง สมาชิกสภาอบจ.อ่างทอง เขตรับผิดชอบอำเภอเมือง เขต 5 และกองสาธารณสุข อบจ.อ่างทอง ได้ลงพื้นที่มอบกายอุปกรณ์ในเขตพื้นที่อำเภอเมือง โดยมีนายจำนงค์ มะลิอ่อง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านอิฐ นางสุมณฑา วสุนาภ ผอ.รพสต.บ้านอิฐ พร้อมด้วยผู้ใหญ่บ้านและคณะอสม. ลงพื้นที่บ้านผู้สูงอายุ ผู้พิการ ผู้ป่วยติดเตียงในพื้นที่ ต.บ้านอิฐ อำเภอเมือง จังหวัดอ่างทอง รับมอบอุปกรณ์เครื่องช่วยความพิการ ที่นอนโฟมป้องกันแผลกดทับ ตามที่ได้ยื่นเสนอขอรับการสนับสนุนอุปกรณ์เครื่องช่วยความพิการ เพื่อใช้ในการอำนวยความสะดวกในการดำรงชีวิตประจำวันได้ตามปกติ และเป็นการพัฒนาคุณภาพชีวิตให้ดีขึ้น โดยได้รับการสนับสนุนงบประมาณจากกองทุนฟื้นฟูสมรรถภาพจังหวัดอ่างทอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/338178902_3538091556405814_7266158906286095907_n.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/337378624_168035906113219_8182679405588660447_n-1024x577.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/338198218_602666185238547_1594284610871132326_n-1024x768.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/337377349_6557413607623578_8097701628837448259_n-1024x768.jpg)