![นายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง ลงพื้นที่มอบกายอุปกรณ์ในเขตพื้นที่อำเภอแสวงหา และอำเภอวิเศษชัยชาญ จังหวัดอ่างทอง](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/348901624_1047713809966595_3758583535709104501_n.jpg)
เมื่อวันพุธที่ ๒๔ พ.ค.๒๕๖๖ นายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง/ประธานกองทุนฟื้นฟูสมรรถภาพจังหวัดอ่างทองและคณะผู้บริหารองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง ลงพื้นที่มอบกายอุปกรณ์ในเขตพื้นที่อำเภอแสวงหา จำนวน ๗ ราย และอำเภอวิเศษชัยชาญ จำนวน ๑ ราย พร้อมด้วยผู้นำท้องถิ่น และคณะอสม. ลงพื้นที่บ้านผู้สูงอายุ ผู้พิการ ผู้ป่วยติดเตียงในพื้นที่ อำเภอโพธิ์ทอง จังหวัดอ่างทอง รับมอบอุปกรณ์เครื่องช่วยความพิการ ที่นอนโฟมป้องกันแผลกดทับ ตามที่ได้ยื่นเสนอขอรับการสนับสนุนอุปกรณ์เครื่องช่วยความพิการ เพื่อใช้ในการอำนวยความสะดวกในการดำรงชีวิตประจำวันได้ตามปกติ และเป็นการพัฒนาคุณภาพชีวิตให้ดีขึ้น โดยได้รับการสนับสนุนงบประมาณจากกองทุนฟื้นฟูสมรรถภาพจังหวัดอ่างทอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/348836697_757867236015176_3452878904732421434_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/348901624_1047713809966595_3758583535709104501_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/348909169_206831018843710_4110908676405328878_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/348952076_3465036927116954_8634926156663774315_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/349064825_212879294884429_1429652673832226225_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/349078284_745304030778117_926699299088475993_n.jpg)