![ประชุมกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน อำเภอป่าโมก ประจำเดือนมีนาคม ๒๕๖๗](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/429817723_730801702540123_6844576977492236743_n.jpg)
ประชุมกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน อำเภอป่าโมก ประจำเดือนมีนาคม ๒๕๖๗
เมื่อวันที่ ๘ มีนาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๘.๓๐ น. นายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง มอบหมาย นายชรินทร์ เปาอินทร์ ,นายสมพิศ พูลสวัสดิ์ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง ,คณะเลขานุการนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง อำเภอป่าโมก และหัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมการประชุมกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน อำเภอป่าโมก ประจำเดือนมีนาคม ๒๕๖๗ พร้อมทั้งประชาสัมพันธ์ข้อราชการขององค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทองและรับฟังความคิดเห็นจากผู้ใหญ่บ้าน เพื่อบูรณาการขับเคลื่อนงานในพื้นที่ตามกรอบแผนงานและนโยบายต่างๆ และได้มอบของขวัญให้กับกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ณ หอประชุมอำเภอป่าโมก จังหวัดอ่างทอง
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/429850551_730801749206785_5807449142434612052_n-1024x576.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/429808681_730800179206942_9151783634275356957_n-1024x576.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/431972334_730801815873445_2650283347750391169_n-1024x768.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/429665305_730800195873607_427846544031328451_n-1024x576.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/429808963_730801859206774_3669902691448379655_n-1024x576.jpg)
รูปภาพเพิ่มเติม : https://www.facebook.com/share/p/9UBiPgo2qw6cDBe1/?mibextid=WC7FNe
วิดิโอ : https://fb.watch/qLMQlxLyvk/