![ประชุม conference คณะกรรมการลุ่มแม่น้ำท่าจีน ครั้งที่ ๔/๒๕๖๖](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/402841675_668408365446124_3031068078760557396_n.jpg)
เมื่อวันพุธที่ ๑๕ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๓๐ น. นายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง พร้อมด้วยนางพนตา ทองคำใส ปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม conference คณะกรรมการลุ่มแม่น้ำท่าจีน ครั้งที่ ๔/๒๕๖๖ โดยมีวาระเพื่อพิจารณาดังนี้
1.การติดตามประเมินผลการดำเนินงานของคณะกรรมการลุ่มน้ำ (สทนช.)
2.ร่างแผนป้องกันและแก้ไขภาวะน้ำแล้งและแผนป้องกันแก้ไขภาวะน้ำท่วมในลุ่มแม่น้ำท่าจีน
3.ร่างแผนแม่บทการบริหารจัดการทรัพยากรน้ำ ในเขตลุ่มแม่น้ำท่าจีน
4.มาตรการรองรับฤดูแล้งปี ๒๕๖๖/๒๕๖๗
5.การจัดลำดับความสำคัญแผนปฏิบัติการด้านทรัพยากรน้ำและตรวจสอบสถานะความพร้อมของโครงการตามแผนปฏิบัติการด้านทรัพยากรน้ำ ประจำปี พ.ศ.๒๕๖๘ ในพื้นที่ลุ่มแม่น้ำท่าจีน ผ่านระบบ Thai Water Plan
ณ ห้องประชุม (เล็ก) ชั้น ๒ องค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/401405716_668408235446137_8546316722788164814_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/400621217_668408302112797_1876998587910438649_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/400643081_668408225446138_7199468911981756178_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/400687730_668408382112789_3645865312083769209_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/401480407_668408262112801_9048060515070267997_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/402841675_668408365446124_3031068078760557396_n-1024x683.jpg)