![ประธานพิธีเปิดโครงการอบรมพัฒนาศักยภาพอาสาสมัครพัฒนาสังคมฯ ณโรงเรียนอ่างทองปัทมโรจน์วิทยาคม อำเภอเมืองอ่างทอง จังหวัดอ่างทอง](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/355635824_575006008119694_8190490898875738457_n.jpg)
เมื่อวันพฤหัสบดี ที่ ๒๒ มิถุนายน ๒๕๖๖ นายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง ประธานพิธีเปิดโครงการอบรมพัฒนาศักยภาพอาสาสมัครพัฒนาสังคม และความมั่นคงของมนุษย์ (อพม.)ในสถานศึกษา พื้นที่จังหวัดอ่างทอง มอบโล่ให้กับ โรงเรียนอ่างทองปัทมโรจน์วิทยาคม โดยนายบรรจบ เฉลยมรรค ผู้อำนวยการโรงเรียนอ่างทองปัทมโรจน์วิทยาคม เป็นผู้รับมอบ ซึ่งโครงการอบรมพัฒนาศักยภาพอาสาสมัครพัฒนาสังคม และความมั่นคงของมนุษย์ (อพม.)ในสถานศึกษา นั้น มีนักเรียนจาก 4 โรงเรียน เข้ารับการอบรมจำนวนทั้งสิ้น 3,000 คน
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/355105536_575005741453054_4348545466135478390_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/355635824_575006008119694_8190490898875738457_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/355640085_575005708119724_5966585116731497341_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/355713731_575005901453038_3501845101026163629_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/355722087_575006434786318_2319425041092099019_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/355825820_575005848119710_532386133005013258_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/355844526_575005981453030_4925678627911212000_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/355914556_575005804786381_1530155260940462591_n-1024x683.jpg)