![ประชุมคณะกรรมการติดตามและประเมินผลแผนพัฒนาองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง ครั้งที่ ๑/๒๕๖๖](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/414716844_690775213209439_5088725008349703256_n.jpg)
ประชุมคณะกรรมการติดตามและประเมินผลแผนพัฒนาองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง ครั้งที่ ๑/๒๕๖๖
เมื่อวันที่ ๒๖ ธันวาคม ๒๕๖๖ (เวลา ๑๐.๐๐ น.) องค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทองได้ประชุมคณะกรรมการติดตามและประเมินผลแผนพัฒนาองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง ครั้งที่ ๑/๒๕๖๖ ณ ห้องประชุมเล็ก อบจ.อ่างทอง จุดประสงค์เพื่อพิจารณารายงานผลการติดตามและประเมินผลประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๖ โดยมีดร.อำนาจ เสมาทอง ส.อบจ อ่างทอง เขตอำเภอโพธิ์ทอง พร้อมด้วย ส.อบจ อ่างทอง เขตอำเภอแสวงหา ท้องถิ่นจังหวัด พัฒนาจังหวัด ผู้แทนประชาคมจังหวัด ผู้ทรงคุณวุฒิ และหัวหน้าส่วนราชการ โดยมีผู้เข้าร่วมประชุมจำนวน ๑๓ คน คณะกรรมการฯได้พิจารณาเห็นชอบรายงานผลการติดตามและประเมินผลฯและแสดงความคิดเห็นพร้อมข้อเสนอแนะในการพัฒนาท้องถิ่น เพื่อประโยชน์สุขของประชาชนชาวจังหวัดอ่างทอง
องค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทองได้รับฟังความคิดเห็นและข้อเสนอแนะจากคณะกรรมการฯโดยนำเอาความคิดเห็นและข้อเสนอแนะเสนอต่อผู้บริหาร เพื่อนำไปปรับปรุงการพัฒนาตามยุทธศาสตร์ที่กำหนดให้เหมาะสมภายใต้เงื่อนไขและงบประมาณที่มี เพื่อประโยชน์สุขของประชาชนชาวอ่างทอง
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/414699017_690775059876121_5212937339949037952_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/414711284_690775136542780_7215781757787224586_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/414345281_690775433209417_3603935829782483108_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/414719335_690775073209453_3261036923710188373_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/414716840_690775159876111_5126327928189386400_n-1024x683.jpg)
รูปภาพเพิ่มเติม : https://m.facebook.com/story.php?story_fbid=pfbid03X5FrViwLsqSNrCV3yQMoMpWxHH4PxtY2BLfXVePohWXRdNSEd5qHWJLTmerYAqDl&id=100068308984993