![พิธีเปิดงาน “เกษตรและของดีเมืองอ่างทอง วัดขุนอินฯ” ปี ๒๕๖๗ ครั้งที่ ๑๑](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/111480.jpg)
พิธีเปิดงาน “เกษตรและของดีเมืองอ่างทอง วัดขุนอินฯ” ปี ๒๕๖๗ ครั้งที่ ๑๑
เมื่อวันที่ ๙ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ เวลา ๑๘.๓๐ น. นายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง มอบหมายให้ นายสมพิศ พูลสวัสดิ์ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง เข้าร่วมพิธีเปิดงาน “เกษตรและของดีเมืองอ่างทอง วัดขุนอินฯ” ปี ๒๕๖๗ ครั้งที่ ๑๑ ในระหว่างวันที่ ๙-๑๘ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ ในแนวคิด (Theme) “ชวนกันกิน ชวนกันกรีน” ยกระดับสินค้าเกษตรของจังหวัดอ่างทอง ให้เป็นที่รู้จักและเป็นแหล่งผลิตอาหารปลอดภัย โดยมีนายพิริยะ ฉันทดิลก ผู้ว่าราชการจังหวัดอ่างทอง เป็นประธานในพิธีฯ ณ บริเวณหน้าองค์พระพุทธไสยาสน์ วัดขุนอินทประมูล อำเภอโพธิ์ทอง จังหวัดอ่างทอง
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_2062-1-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_2056-1-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_2109-1-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_2066-1-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_2114-1-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_2020-1-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/111482-1-1024x577.jpg)
รูปภาพเพิ่มเติม : https://www.facebook.com/share/p/TWwoJYVNd4muomJX/?
วิดิโอ : https://www.facebook.com/share/v/DK3BTZFds5V4CqtM/?mibextid=WC7FNe