![พิธีเปิดโครงการส่งเสริมอาชีพขจัดความยากจนคนอ่างทอง](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/281822723_320289556924675_405512529949117968_n.jpg)
เมื่อวันที่ 17 พฤษภาคม 2565 เวลา 09.00 น. นายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง ร่วมพิธีเปิดโครงการส่งเสริมอาชีพขจัดความยากจนคนอ่างทอง และร่วมมอบวัสดุอุปกรณ์การประกอบอาชีพแก่ครัวเรือนเป้าหมาย ซึ่งจัดขึ้นโดย สำนักงานพัฒนาชุมชนจังหวัดอ่างทอง โดยมีนายศักดิ์ดา บรรดาศักดิ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดอ่างทอง ประธานพิธีเปิดโครงการฯ พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการต่างๆ ร่วมพิธีฯในครั้งนี้ด้วย ณ อาคารสำนึกรักบ้านเกิด องค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/281822723_320289556924675_405512529949117968_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/281772460_320289110258053_6650307772018491386_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/281795407_320289013591396_5937989902634242230_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/281830700_320289646924666_3839095097083689748_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/281854887_320289023591395_6162171073328556645_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/281886696_320289500258014_2453650600258689536_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/281903925_320289636924667_5532818189427453322_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/281987767_320289516924679_1285249557312314327_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/282096730_320289616924669_4921852129447540868_n-1024x683.jpg)