![พิธีเปิดโครงการอบรมพัฒนาศักยภาพอาสาสมัครพัฒนาสังคม ฯ ณ โรงเรียนโพธิ์ทอง “จินดามณี” อำเภอโพธิ์ทอง จังหวัดอ่างทอง](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/355455543_574149418205353_7439038322202187482_n.jpg)
นายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง ประธานพิธีเปิดโครงการอบรมพัฒนาศักยภาพอาสาสมัครพัฒนาสังคม และความมั่นคงของมนุษย์ (อพม.) ในสถานศึกษา พื้นที่จังหวัดอ่างทอง มอบโล่ให้กับโรงเรียนโพธิ์ทอง “จินดามณี” โดยมี ดร.วัชรพงษ์ แพร่หลายผู้อำนวยการโรงเรียนโพธิ์ทอง “จินดามณี” เป็นผู้รับมอบ ซึ่งโครงการอบรมพัฒนาศักยภาพอาสาสมัครพัฒนาสังคม และความมั่นคงของมนุษย์ (อพม.) ในสถานศึกษา นั้น มีนักเรียนจาก 4 โรงเรียน เข้ารับการอบรมจำนวนทั้งสิ้น 3,000 คน
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/355600760_574149401538688_6133960833864631277_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/355506541_574149258205369_2972836271934192810_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/355455543_574149418205353_7439038322202187482_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/355335805_574149268205368_8429130058722421893_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/355331406_574149244872037_6114950271758288139_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/355290530_574149181538710_5812940601453505531_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/355099067_574149271538701_7633532420743203855_n-1024x683.jpg)