![มอบน้ำดื่มสนับสนุนโครงการแข่งขันกีฬาเทศบาลสัมพันธ์ ประจำปี ๒๕๖๖](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/339684643_213378238043396_3835874132603443690_n-1.jpg)
เมื่อวันจันทร์ที่๓ เมษายน ๒๕๖๖ นายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง มอบหมายให้นางพนตา ทองคำใส ปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง มอบน้ำดื่มสนับสนุนโครงการแข่งขันกีฬาเทศบาลสัมพันธ์ ประจำปี ๒๕๖๖ จำนวน ๑,๐๐๐ ขวด และมอบน้ำดื่มใหักับมหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตอ่างทอง เพื่อสนับสนุนการจัดการแข่งขันปันจักสีลัตชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย จำนวน ๕๐๐ ขวด ณ ศูนย์เครื่องจักรกล อบจ.อ่างทอง
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/339311242_886137715822580_7159923094198688318_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/339684643_213378238043396_3835874132603443690_n-1-1024x683.jpg)