![มอบเกียรติบัตรให้แก่นักเรียนโรงเรียนอ่างทองปัทมโรจน์วิทยาคม ที่ปฏิบัติงานเป็นอาสาสมัครช่วยเหลือพี่น้องประชาชนในช่วงวิกฤติอุทกภัยในพื้นที่จังหวัดอ่างทอง ](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/316530160_448623627424600_8388212182376257592_n.jpg)
เมื่อวันจันทร์ที่ 21 พฤศจิกายน 2565 นายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง พร้อมด้วยผู้บริหาร องค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง ได้มอบเงินเพื่อสนับสนุนกิจกรรมของนักเรียนโรงเรียนอ่างทองปัทมโรจน์วิทยาคม จำนวน 40,000 บาท ให้แก่นายบรรจบ เฉลยมรรค ผู้อำนวยการโรงเรียนอ่างทองปัทมโรจน์วิทยาคม และนายภราดร ปริศนานันทกุล สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดอ่างทอง ได้มอบเกียรติบัตรให้แก่นักเรียนโรงเรียนอ่างทองปัทมโรจน์วิทยาคม ที่ปฏิบัติงานเป็นอาสาสมัครช่วยเหลือพี่น้องประชาชนในช่วงวิกฤติอุทกภัยในพื้นที่จังหวัดอ่างทองที่ผ่านมา
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/316530160_448623627424600_8388212182376257592_n-1024x576.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/316548635_448623590757937_457823791330458080_n-1024x576.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/316556816_448623610757935_7640699221902562629_n-1024x576.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/316658552_448623514091278_8127552517915110719_n-1-1024x576.jpg)