![มอบเกียรติบัตรให้แก่นักเรียนจิตอาสาและเงินสนับสนุนกิจกรรมของนักเรียนโรงเรียนสตรีอ่างทอง](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/314707976_446571990963097_2919595806161627926_n.jpg)
เมื่อวันศุกร์ที่ 18 พฤศจิกายน 2565 นายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง พร้อมด้วยผู้บริหาร และสมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง ได้มอบเกียรติบัตรให้แก่นักเรียนจิตอาสาและเงินสนับสนุนกิจกรรมของนักเรียนโรงเรียนสตรีอ่างทอง เพื่อแสดงขอบคุณที่ได้ให้ช่วยเหลือประชาชนในช่วงวิกฤติอุทกภัยที่ผ่านมา
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/314707976_446571990963097_2919595806161627926_n-1024x769.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/314722257_446571937629769_8354845284432515637_n-1024x769.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/315989410_446571644296465_8980335504098590829_n-1-1024x769.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/316033811_446571724296457_4426450626351864068_n-1024x769.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/316178963_446571537629809_6052077890792268159_n.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/316237065_446571577629805_2232320228835374182_n.jpg)