![มอบเงินสนับสนุนการจัดงานวันครู ประจำปี ๒๕๖๗](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_4930-scaled.jpg)
เมื่อวันที่ ๙ มกราคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๓๐ น. นายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง พร้อมด้วย รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง มอบเงิน เพื่อ “สนับสนุนการจัดงานวันครู ประจำปี ๒๕๖๗” จำนวน ๗๐,๐๐๐ บาท (๗ อำเภอ) ณ ห้องประชุม (เล็ก) องค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_4898-1-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_4900-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_4902-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_4905-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_4908-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_4911-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_4915-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_4918-1024x683.jpg)