![ร่วมกิจกรรมปฏิบัติธรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จเจ้าฟ้าฯ กรมพระศรีสวางควัฒนา วรขัตติยราชนารี เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันประสูติ 4 กรกฎาคม 2566](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/358136669_583715947248700_5479159077683246780_n.jpg)
เมื่อวันศุกร์ที่ ๗ กรกฎาคม ๒๕๖๖ นายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง มอบหมายให้นางพนตา ทองคำใส ปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง พร้อมด้วยข้าราชการ พนักงานองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง ร่วมกิจกรรมปฏิบัติธรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จเจ้าฟ้าฯ กรมพระศรีสวางควัฒนา วรขัตติยราชนารี เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันประสูติ 4 กรกฎาคม 2566 ณ อาคารธรรมไตร (ด้านหลังหอบูรพาจารย์) วัดนางในธัมมิการาม อำเภอวิเศษชัยชาญ จังหวัดอ่างทอง
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/358136669_583715947248700_5479159077683246780_n.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/358146140_583716030582025_4251024178390370293_n-1024x768.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/358148656_583716013915360_2484072299700831459_n-1024x768.jpg)