![ร่วมพิธีเปิดโครงการแข่งขันเรือ ประจำปี ๒๕๖๖ ณ บริเวณคลองชลประทาน ตำบลป่างิ้ว อำเภอเมืองอ่างทอง จังหวัดอ่างทอง](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/406213965_674286711524956_6612145948111439076_n-1.jpg)
เมื่อวันจันทร์ที่ ๒๗ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ นายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง พร้อมด้วยนายศุภวัตร ปิ่นวิเศษ สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง เขตอำเภอเมืองอ่างทอง เข้าร่วมพิธีเปิดโครงการแข่งขันเรือ ประจำปี ๒๕๖๖ เพื่อสืบทอดประเพณีวัฒนธรรมส่งเสริมให้ประชาชนร่วมกันเกิดความสามัคคีต่อกัน พร้อมมอบเงินสนับสนุนการจัดกิจกรรมฯ โดยมีนายภราดร ปริศนานันทกุล สมาชิสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดอ่างทอง ประธานพิธีเปิดโครงการแข่งขันเรือ ประจำปี ๒๕๖๖ ณ บริเวณคลองชลประทาน ตำบลป่างิ้ว อำเภอเมืองอ่างทอง จังหวัดอ่างทอง
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/405980185_674286641524963_5498313541456488906_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/405986049_674286688191625_5213299978190362116_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/405999509_674286651524962_3034207940847674887_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/406125659_674286618191632_4715992305516647703_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/406213965_674286711524956_6612145948111439076_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/406247475_674286598191634_4112704549114942971_n-1024x683.jpg)