![ร่วมสร้างอาคารที่พักปฏิบัติธรรมจังหวัดอ่างทอง](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/08/362930520_605055351781426_2109270199580099241_n.jpg)
นายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง ถวายปัจจัยจำนวน ๑๐๐,๐๐๐บาท เพื่อเพื่อร่วมสร้างอาคารที่พักปฏิบัติธรรมจังหวัดอ่างทองกับท่านพระเดชพระคุณท่านเจ้าคุณพระสุวรรณวชิราทร รองเจ้าคณะจังหวัดอ่างทอง เจ้าอาวาสวัดอ่างทองวรวิหาร พร้อมด้วย นายชรินทร์ เปาอินทร์ รองนายก อบจ.อ่างทอง สจ.จักรกฤษณ์ ทรงไตร สจ.วิเชียร อ่อนนิ่ม ปลัดพนตา ทองคำใส ทีมเลขา ข้าราชการองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง
ทุกท่านสามารถร่วมทำบุญเพิ่มเติมได้ที่ ธนาคารไทยพาณิชย์ 6272521692 ชื่อบัญชี วัดอ่างทองวรวิหาร
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/08/362655130_605054831781478_7463235046692812196_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/08/362690446_605055495114745_5213253902568877067_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/08/362693574_605055225114772_8562159068609032104_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/08/362930520_605055351781426_2109270199580099241_n-1024x683.jpg)