![ลงพื้นที่มอบอุปกรณ์ ผู้สูงอายุ ผู้พิการ ผู้ป่วยติดเตียงในพื้นที่ ตำบลรำมะสัก อำเภอโพธิ์ทอง จังหวัดอ่างทอง](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/375467704_631888699098091_8984521559193153287_n.jpg)
เมื่อวันพฤหัสบดีที่ ๗ กันยายน พ.ศ. ๒๕๖๖ นายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง พร้อมด้วยนางรัตนี ปกป้อง ส.อบจ.เขต ๑ อ.โพธิ์ทอง ,คณะผู้บริหารองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง ,คณะผู้บริหารเทศบาลตำบลรำมะสัก มอบอุปกรณ์ ผู้สูงอายุ ผู้พิการ ผู้ป่วยติดเตียงในพื้นที่ ต.รำมะสัก อ.โพธิ์ทอง จ. อ่างทอง ทั้งสิ้น จำนวน ๗ ราย ณ เทศบาลตำบลรำมะสัก อ.โพธิ์ทอง จ.อ่างทอง
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/373708944_631889015764726_834828627869254818_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/375052706_631888709098090_1097877578029614907_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/375467704_631888699098091_8984521559193153287_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/375470659_631888915764736_5684683026227127655_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/375560222_631888919098069_3328281184356061244_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/375560252_631888825764745_1012806237600101123_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/375047162_631888805764747_646153430953914664_n-1024x683.jpg)