![วันพระบิดาแห่งฝนหลวง ประจำปี ๒๕๖๖](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/369878115_667952188825075_4305393098286757460_n-1.jpg)
เมื่อวันอังคารที่ ๑๔ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ เวลา ๐๗.๐๐น. นายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง มอบหมายให้นายสมพิศ พูลสวัสดิ์ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง พร้อมด้วยข้าราชการองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง ร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้สดถวายราชสักการะ น้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร เนื่องในวันพระบิดาแห่งฝนหลวง ประจำปี ๒๕๖๖ โดยมีนายพิริยะ ฉันทะดิลก ผู้ว่าราชการจังหวัดอ่างทอง เป็นประธานในพิธีฯ ณ หอประชุมอำเภอเมืองอ่างทอง จังหวัดอ่างทอง
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/401475590_667952245491736_4322782237931580873_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/401494155_667952045491756_7959967633120371352_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/401509309_667952348825059_6740533643303114654_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/400443579_667952145491746_2893381939889283197_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/400436405_667952122158415_4847813864002425370_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/400434503_667952072158420_5189876342180854374_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/400430512_667952098825084_2419734891792570330_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/400422412_667952028825091_1463301095780984722_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/369785876_667952278825066_1309086451383182945_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/369878115_667952188825075_4305393098286757460_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/400429870_667952288825065_4417503215390534338_n-1024x683.jpg)