![วันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี ๓ มิถุนายน ๒๕๖๖](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/352191692_781620346789717_8457347622533010305_n.jpg)
เมื่อวันเสาร์ที่ 3 มิถุนายน 2566 องค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง โดยนายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง มอบหมายให้นายสมพิศ พูลสวัสดิ์ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ข้าราชการ พนักงานองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม พิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล และพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศลเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี ๓ มิถุนายน ๒๕๖๖ โดยมีนายรังสรรค์ ตันเจริญ ผู้ว่าราชการจังหวัดอ่างทอง เป็นประธานพิธีฯ และหัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการ พ่อค้า ประชาชนจำนวนมากเข้าร่วมพิธีฯ ในครั้งนี้ ณ บริเวณศาลากลาง(หลังเก่า)จังหวัดอ่างทอง
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/352191692_781620346789717_8457347622533010305_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/352066578_220533104174817_1023902281998763159_n-576x1024.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/352215977_275118244990615_8140862878935900240_n-576x1024.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/351367471_597008885744914_4078038716395575062_n-576x1024.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/351819048_804930484555963_8949078424990415445_n-576x1024.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/352330507_1256053601696188_1007850623275914525_n-576x1024.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/352394869_1562682257594408_4377085020180073919_n-1024x767.jpg)