![องค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง ร่วมกับ สำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดอ่างทอง และภาคีเครือข่าย ร่วมกันจัดโครงการ อบจ. พม. ร่วมใจสร้างผู้สูงวัยใจเกินร้อย จังหวัดอ่างทอง ประจำปี ๒๕๖๖](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/340160041_6479173502135489_7117596799522231664_n.jpg)
เมื่อวันอังคารที่ ๑๑ เมษายน ๒๕๖๖ องค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง ร่วมกับ สำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดอ่างทอง และภาคีเครือข่าย ร่วมกันจัดโครงการ อบจ. พม. ร่วมใจสร้างผู้สูงวัยใจเกินร้อย จังหวัดอ่างทอง ประจำปี ๒๕๖๖ โดยมีนายรังสรรค์ ตันเจริญ ผู้ว่าราชการจังหวัดอ่างทอง เป็นประธานพิธีเปิดโครงการฯ นายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง กล่าวรายงานวัตถุประสงค์การจัดโครงการ อบจ. พม. ร่วมใจสร้างผู้สูงวัยใจเกินร้อย จังหวัดอ่างทอง ประจำปี ๒๕๖๖ พร้อมมอบเงินสนับสนุนการจัดโครงการฯ จำนวน ๑๔๐,๐๐๐ บาท ณ อาคารสำนึกรักบ้านเกิด องค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/340160041_6479173502135489_7117596799522231664_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/340070441_1407698170085856_8733923894625428491_n-1024x577.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/340483424_176888498558321_6085143782877150852_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/340506594_1402428253633170_4779635140542847058_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/340516605_916582636101131_7481031299446891627_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/340564362_927750215016397_6230799648753557548_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/340656125_231325752900968_5860433325963814856_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/340750652_696908705455740_721050575368286048_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/340770696_1251847228762070_1687437417230038951_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/340776120_457186236593377_50428404969929838_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/340812447_243128564950380_8254855789104114920_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/340812543_765553181877907_5305308074925246801_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/340865418_673991301162200_5963607171150897029_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/340890318_910300890225012_560524127514024414_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/340917689_106905909044486_3209849712546064092_n-1024x577.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/341013766_6426157947445467_5055715980718803699_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/341024998_982588693112911_4627831787824007761_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/341139177_3273151239662195_1938351246649240248_n-1024x683.jpg)