![อบจ.อ่างทองจัดการประชุมทีมและจับสลากแบ่งสายการแข่งขันวอลเลย์บอล PEA รอบคัดเลือกภาคกลาง](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/20220124_145718-scaled.jpg)
เมื่อวันที่ 24 มกราคม 2565 องค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทองร่วมกับสมาคมกีฬาวอลเลย์บอลแห่งประเทศไทยจัดการประชุมทีมและจับสลากแบ่งสายการแข่งขันวอลเลย์บอล PEA รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี ชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย รอบคัดเลือกภาคกลาง ณ หอประชุมองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง โดยมีตัวแทนจากสถาบันการศึกษาต่างๆ เข้าร่วมการประชุมทีมและจับสลากแบ่งสายการแข่งขันประเภททีมชายและประเภททีมหญิง
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/20220124_145659-scaled.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/20220124_145625-scaled.jpg)