![อบจ.อ่างทองเข้าร่วมงาน “วันคล้ายวันพระราชสมภพสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี”](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/04/434222739_744508744502752_5940524677445736791_n.jpg)
อบจ.อ่างทองเข้าร่วมงาน “วันคล้ายวันพระราชสมภพสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี”
เมื่อวันที่ ๒ เมษายน ๒๕๖๗ เวลา ๐๗.๓๐ น. นายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง มอบหมายให้ นายชรินทร์ เปาอินทร์ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตร พิธีเจริญพระพุทธมนต์ ถวายเป็นพระราชกุศล เนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี และ กิจกรรมทอดผ้าป่าสมทบกองทุนพัฒนาเด็กชนบทในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ประจำปี พ.ศ. ๒๕๖๗ โดยมี นายพิริยะ ฉันทดิลก ผู้ว่าราชการจังหวัดอ่างทอง พร้อมด้วย นางมณฑา ฉันทดิลก นายกเหล่ากาชาดจังหวัดอ่างทอง รองผู้ว่าราชการจังหวัดอ่างทอง ปลัดจังหวัด ผู้บริหารองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น หัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมพิธีฯในครั้งนี้ ณ หอประชุมสงฆ์ วัดอ่างทองวรวิหาร อำเภอเมืองอ่างทอง จังหวัดอ่างทอง
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/04/434301788_744508641169429_5041723278228080388_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/04/434158743_744508711169422_3646709081778090156_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/04/434338077_744509037836056_7531928516382811575_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/04/434310761_744506511169642_3077305847984034847_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/04/434394874_744508604502766_1941046003463778013_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/04/434311744_744508791169414_3545970658853131459_n-1024x683.jpg)
รูปภาพเพิ่มเติม : https://www.facebook.com/share/p/ssaKSyHwSBy2QVTB/?mibextid=WC7FNe