![อบจ.อ่างทอง มอบน้ำดื่มให้กับหน่วยงานต่างๆ](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/432012281_736059795347647_8064135123400446523_n.jpg)
อบจ.อ่างทอง มอบน้ำดื่มให้กับหน่วยงานต่างๆ
วันที่ ๑๘ มีนาคม ๒๕๖๗ นายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง มอบหมายให้นางพนตา ทองคำใส ปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง พร้อมด้วย เจ้าหน้าที่สำนักปลัด มอบน้ำดื่ม ให้กับหน่วยงานต่างๆดังนี้
๑. สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาจังหวัดอ่างทอง เพื่อใช้ในพิธีเปิดโครงการกีฬาสานสัมพันธ์บุคลากรในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอ่างทอง จำนวน ๒,๐๐๐ ขวด
๒. ชมรมองค์การบริหารส่วนตำบล เพื่อใช้ในการจัดงาน “รวมใจวันท้องถิ่นไทยอ่างทอง เพื่อเทิดพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษาครบ ๗๒ พรรษา ประจำปี พ.ศ.๒๕๖๗” จำนวน ๓,๐๐๐ ขวด
๓. บ้านพักเด็กและครอบครัวจังหวัดอ่างทอง เพื่อใช้ใน “โครงการ Green Universal Design บ้านที่ปลอดภัยสำหรับเด็ก” จำนวน ๕๐๐ ขวดณ ศูนย์เครื่องจักรกลองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/423236865_736059822014311_7335624003495537482_n-1024x768.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/432035582_736059788680981_3697284282207896788_n-300x225.jpg)