![อบจ.อ่างทอง เข้าร่วมพิธี “วันที่ระลึกคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระปรเมนทรมหาอานันทมหิดล พระอัฐมรามาธิบดินทร”](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__12927001_0.jpg)
อบจ.อ่างทอง เข้าร่วมพิธี “วันที่ระลึกคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระปรเมนทรมหาอานันทมหิดล พระอัฐมรามาธิบดินทร”
วันที่ ๑๐ มิถุนายน ๒๕๖๗ เวลา ๐๘.๐๐ น. นางพนตา ทองคำใส ปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัด ปฏิบัติหน้าที่ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง มอบหมายให้ นายสุชิน อร่ามพงษ์ รองปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง เข้าร่วมพิธี “วันที่ระลึกคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระปรเมนทรมหาอานันทมหิดล พระอัฐมรามาธิบดินทร” โดยมี นายพิริยะ ฉันทดิลก ผู้ว่าราชการจังหวัดอ่างทอง เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วย รองผู้ว่าราชการจังหวัดอ่างทอง ปลัดจังหวัดอ่างทอง ผู้บริหารองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น หัวหน้าส่วนราชการต่างๆ เข้าร่วมพิธีในครั้งนี้ ณ หอประชุมสงฆ์ วัดอ่างทองวรวิหาร อำเภอเมืองอ่างทอง จังหวัดอ่างทอง
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__12927005_0-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__12927004_0-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__12927003_0-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_3157-1024x683.jpg)
รูปภาพเพิ่มเติม : https://www.facebook.com/share/p/pHcV6WmgcC4MaM8u/?mibextid=WC7FNe
วิดิโอ : https://www.facebook.com/share/v/D45J47ciDZQBwqXk/?mibextid=WC7FNe