![โครงการจิตอาสาพัฒนาภูมิทัศน์ถนนและทาสีสะพาน](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428615575_723532593267034_6059707263226235544_n.jpg)
โครงการจิตอาสาพัฒนาภูมิทัศน์ถนนและทาสีสะพาน
เมื่อวันที่ ๒๓ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๐๐ น. นายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง ร่วมเป็นเกียรติในโครงการจิตอาสาพัฒนาภูมิทัศน์ถนนและร่วมทาสีสะพาน เพื่อเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาศมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๖ รอบ โดยมีจิตอาสา ๙๐๔ นักเรียนจากโรงเรียนวัดสว่าง ณ บริเวณหน้าวัดท่าโขลงกิตติยาราม ต.บ่อแร่ อ.โพธิ์ทอง จ.อ่างทอง
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/392868095_723532576600369_2497439197196167316_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428618583_723533093266984_8007828367256997549_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/392869108_723533009933659_6423831252545911732_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428619757_723532973266996_7349639214391710508_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428630343_723532959933664_8825225169955525905_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428617540_723532999933660_5927945525593768989_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428633081_723533016600325_8498542330988086715_n-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428616518_723532989933661_4525922583953622694_n-1024x683.jpg)