![โครงการวันพระสุขใจ ใส่ผ้าไทยทำบุญ เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๗](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__116056088.jpg)
โครงการวันพระสุขใจ ใส่ผ้าไทยทำบุญ เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๗
เมื่อวันที่ ๒๕ มกราคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๖.๓๐ น. นายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง มอบหมายให้ นายสมพิศ พูลสวัสดิ์ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง พร้อมด้วย ข้าราชการ พนักงานองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง เข้าร่วมพิธีทำบุญ ในโครงการวันพระสุขใจ ใส่ผ้าไทยทำบุญ เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๖ รอบ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๗ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๗ โดยมี นายทัศนัย สุธาพจน์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดอ่างทอง เป็นประธานฝ่ายฆราวาสในพิธีฯ และ พระครูนิมิตธรรมาธร เจ้าอาวาสวัดมงคลธรรมนิมิต เป็นประธานฝ่ายสงฆ์ ณ ศาลาการเปรียญวัดมงคลธรรมนิมิต อำเภอสามโก้ จังหวัดอ่างทอง
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7413-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7399-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7394-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7390-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7391-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7386-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7410-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7381-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7384-1024x683.jpg)
![](https://www.angt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7408-1024x683.jpg)
รูปภาพเพิ่มเติม : https://www.facebook.com/share/p/we4cFGh74Bgn5Dgt/?mibextid=WC7FNe